MBOWE ACHOSHWA NA USUMBUFU AANDIKA WARAKA HUU MZITO


Mwenyekiti wa kambi kuu ya upinzani na mwenyekiti wa CHADEMA Mh.Freemon Mbowe, ameonesha hali ya kuchoshwa na usumbufu wa kupelekwa mahakama na pia matukio mbalimbali.

Mbowe amebainisha hayo katika waraka alio uandika leo katika ukurasa wake wa Twitter.

Soma waraka huu hapa

 RECOMMENDED FOR YOU:

Join Our New Telegram Group For Jobs, Education, Scholarships and All Updates,  CLICK HERE

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad