Ads Area

KWA MAHITAJI YA BLOG, CHANNEL APPLICATION NA KUWEKA MATANGAZO....




*๐Ÿ’ฑNAMNA YA KUPATA HELA MTANDAONI, KWA KUTUMIA SMARTPHONE ๐Ÿคณ...*

*๐Ÿ“LEO TUJIFUNZE KUHUSU FAIDA ZA BLOG*

๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
๐Ÿ“ƒ๐Ÿ’ธ๐Ÿ“ƒ๐Ÿ’ธ๐Ÿ“ƒ๐Ÿ’ธ ๐Ÿ“ƒ๐Ÿ’ธ

Blog ni mtandao kama zilivyo mitandao ya kijamii mingine,  unatumika kutuma kifungu cha habari, picha,   matangazo,  video na vitu vingine.

*⚠KUNA WANAODHANI BIASHARA ZOTE ZA MTANDAONI (ONLINE) NI WIZI "HII SI KWELI"....*

⛺๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ“’

*BLOG inafanyaje kazi:*
๐Ÿ“ŒKupitia blog unaweza ukaandika simulizi,  habari,  Video,  Masuala ya elimu kama vile notisi,  Teknolojia n. k.! Na mwisho wa siku ukaanza kulipwa.

*๐Ÿ“ŒJE BLOG INALIPAJE...!⁉*

๐Ÿ’ฑHili ni swali ambali wengi wanajiuliza na nimeulizwa Mara nyingi.  Zifuatazo ni njia za kujipatia hela kwa jia ya blog.

๐ŸŽฏMosi,  Unaweza kuweka matangazo ya Adsense ambapo unalipwa kutokana na viewers. Pamoja na watu wanao click matangazo yanayopatikana katika Blog.

๐Ÿ“ŒNjia nyingine ni propeller,  infolink, Seebait, n. k
Hizo zote hufanya kazi kama Adsense na unalipwa kwa dola. Kupitia account kama vile account ya benk, paypal n. k

๐Ÿ“ŒFaida nyingine kubwa ambayo wengi hawajui ni kuhusu kutangaza biashara za watu wengine ambpo mfanya biashara hukulipa ili utangaze biashara yake kwenye blog yako. Na hapa anakulipa keshi kwa njia ya simu au Bank. Fikiri,  hata ukitangaza bidhaa za watu 5 tu kwa @5000=25000. Hiyo inakuwa faida tele kwa tele.

๐Ÿ“ŒNjia nyingine ni kuuza Ujuzi au maarifa kwa watu,  ambapo unaweza kuuza notisi zinazoeleza masuala mbalimbali, Simulizi na Vichekesho.

*๐ŸŽผPIA BLOG husaidia kumtangaza msanii kitaifa na kimataifa...!

*KWANINI BLOG?*

♻Ni rahisi kutumia,  haina gharama kubwa, unaweza kufanya kazi sehemu yoyote Ilimuradi uwe na simu.

⛺kwa mtu anayejituma kwa siku unaweza kutengeneza hadi $50=Tsh 200000, kwa siku kupitia Adsense.

*๐Ÿ“ƒ๐ŸคณJE UTAPATAGE WATU WANAO TEMBELEA BLOG YAKO AU CHANNEL YA YOUTUBE?*
_๐Ÿ—žHili ni swali ambalo Huwa naulizwa sana na Majibu yake ni Haya:_

1⃣Google search engine,  Hii ni njia Rahisi na iko Automatic,  ambapo hapa mtu hahitaji ku_share post sehemu yoyote ila huwa post inawafikia watu wengi.

๐ŸŽฏINAFANYAJE KAZI....

๐Ÿ“Œ๐Ÿ“ Mtu anapo andika/tafta/ Google /YouTube  kitu  chenye maneno yanayofanana na kitu ulichopost,  hapo pia post yako huonekana

๐Ÿ“Œ๐Ÿ“ƒMtu anapotafta kitu google/ YouTube  huwa analetewa (related content) post zinazo fanana.  Hivyo na post yako huwa inaonekana.

2⃣ Kwa ku-share katika mitandao ya kijamii kama vile *Whatsapp,  Twitter,  instagram,  Facebook,  printrest n. k*

๐ŸŽฏ Hapo post yako huweza kuwafikia watu wengi zaidi.....

_♻Hivyo suala la watembeleaji Wa post yako huwa Rahisi sana._

*๐Ÿ’ฑKWA MAHITAJI YA BLOG YA KULIPWA...*
*๐ŸŽฏ๐Ÿ“ƒKwa Mahitaji ya blog kwa Tsh 10000 tu.  Nitafte kwa.... 0755739331 au 0621140835.*

*⛺SASA KARIBU HUDUMA ZIFUATAZO.*

*๐ŸŽฅTENGENEZEWA CHANNEL YA YOUTUBE KWA tsh.  5000/=tu.*
_๐Ÿ“ŒUnaweza kuweka video na ukatengeneza hela zaidi..._
_๐Ÿ“ŒPia unaweza kuitumia kutangaza biasha zako au za Wengine na ukapata hela zaidi._

*TENGENEZEWA APPLICATION YA BLOG NA KUIWEKA PLAY STORE KWA TSH. 30000 TU....!*

*๐ŸŽฏMiliki app yako playstore na uwe unalipwa na Adsense kwa gharama nafuu.*

*unaweza kuifanya application yako kuwa ya kutangaza Biashara na ukajipatia kipato...... UNASUBIRI nini* CHANGAMKIA fursa kipindi hiki cha sikukuu....

*TENGENEZEWA "BLOG" NA "APP" YAKE NA KUIWEKA PLAYS STORE KWA 45000 tu.* Na upate faida Mara Dufu...!

*๐Ÿ”ŠPIA TANGAZA NASI KWA BEI NAFUU YA KUANZIA TSH. 5000/=tu...*

*๐Ÿ”€Biashara yako inaweza kuwafikia wateja wengi kama ukitangaza nasi....*
๐Ÿ“ŒTunaweka Tangazo lako katika Blog yetu Na Channel ya YouTube....

*⛺JIFUNZE NAMNA YA KUTENGENEZA BLOG WEWE MWENYEWE KWA TSH. 15000.*

*๐Ÿ“ŒUnaweza ukawa unawatengenezea wengine na ukawa unapata faida kubwa..... Hakika inalipa.... .*

*๐Ÿ“ŒUnaweza kuweka matangazo ya Adsense au ya watu Wengine na ukapata hela nyingi zaidi....*

*♻๐Ÿ”ญJIFUNZE KUTENGENEZA CHANNEL YA YOUTUBE NA UPIGE HELA KWA Tsh 10000. Channel ya kulipwa...*

*๐Ÿ”ญPIA KWA WASANII WACHANGA HII NI NAFAZI YENU.*

*๐Ÿ˜ฑ‼KUANGALIA MFANO WA BLOG NA MATANGAZO YETU BOFYA LINK HAPA CHINI...*

Bofya hapa...

*๐Ÿ“ŒTangazo linakuwa katika ubora wa hali ya juu...*

*♻CHANGAMKIA FURSA HIZO MSIMU HUU WA SIKUKUU.*

*⚠USITUME HELA KWA MTU TOFAUTI...*

*Call: +255755739331*
 OR *+255621140835. EPUKA UTAPELI❗*

*⚠UNATENGENEZEWA KWANZA UNAIONA KAZI NDO UNALIPIA....*

*kwa walioko seriuz na kazi Nitext kwa kubofya hapa chini.*
↘↘
+255621140835 or +255755739331

E-mail: mapatosigumwe009@gmail.com.

Au *Inbox*

*♨NB: HUDUMA INAKUFIKIA POPOTE ULIPO....*

*SHARE*๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ™๐Ÿป


*⛺NB: TUPO UDOM.  ILA HUDUMA INAKUFIKIA POPOTE PALE ULIPO.*


*SHARE NA WENGINE*

 RECOMMENDED FOR YOU:

Join Our New Telegram Group For Jobs, Education, Scholarships and All Updates,  CLICK HERE

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad