Ads Area

🇹🇿Tanzania Leo - Kwa Kijana Hii Siyo Ya Kukosa [ OFA YA SABA SABA ]

 


🎟️🇹🇿OFA YA SABA SABA


👉Watu 150 Tu - Mwisho 07/07/2022


👀Utajifunza Kutengeneza Blog Professional Za Kulipwa [ Tsh. 3,000 Badala Ya ~45000~ ]


- Utapata Kitabu Chake Bure [ Tsh.~25,000~ ]


▶️UtajifunzaYoutube Channel Professinal Za Kulipwa [ Tsh. 2,000 Badala Ya ~25,000~ ]


- Utapata Kitabu Chake Bure [ Tsh. ~15,000~ ]


💵💸Gharama Zake Jumla ni Tsh. 110,000 


Ila Watu 100 watapa Kwa Tsh. 5000 Tu


*Wahi Nafasi Chache.


Bonyeza Hapa 

👇👇👇

https://chat.whatsapp.com/CmRSWhFaNhO4gyjdSoa00n


Imedhaminiwa na, #TanzaniaLeo #MapatoOnline

🔄SHARE NA WENGINE

 RECOMMENDED FOR YOU:

Join Our New Telegram Group For Jobs, Education, Scholarships and All Updates,  CLICK HERE

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad